NGUỒN PHANTEKS AMP GH 1200W WHITE (5.1 / ATX 3.1 / FULL MODULAR / 80 PLUS PLATINUM)
Sẵn hàng
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | PHANTEKS |
| Công suất tối đa | 1200W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS PLATINUM |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 60 tháng |