Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN MSI MEG AI1600T PCIE5 80 PLUS TITANIUM - 1600W (MÀU VÀNG / DUAL-NATIVE 12V-2X6 CONNECTOR / FULL MODULAR)
(0)
Lượt xem: 1683
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 19.990.000 ₫
12.890.000 ₫
-36%Giá đã bao gồm VATBảo hànhSẵn hàng
- Công suất 1600w
- Chứng nhận hiệu chuẩn 80 Plus Titanium
- Khả năng đồng bộ từ MSI Gaming Intelligence
- Hỗ trợ kết nối PCIe 5.0 16pin mới
- Thời gian bảo hành 10 năm
- Cáp dạng module đầy đủ giúp cho giàn máy của bạn gọn gàng và ngăn nắp.
Ưu đãi thêm
? Tặng kèm dây PCIE 5.0 khi mua nguồn tại Sicomp
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | MSI |
| Công suất tối đa | 1600W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS TITANIUM |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 191 |




