Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN MÁY TÍNH MSI A850GLS MLG EDITION ATX 3.1 PCIE 5.0 80 PLUS GOLD
(0)
Lượt xem: 1650
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 3.990.000 ₫
3.350.000 ₫
-16%Giá đã bao gồm VATBảo hành 60 thángSẵn hàng
Sản phẩm thuộc dòng đồng bộ MLG Edition
- Hiệu suất ổn định khi hoạt động ở mức tải cao trong thời gian dài
- Đạt chuẩn ATX 3.1 Ready, 850W, Hiệu suất GOLD, Tổng công suất dao động 220%
- 100% Trang bi tụ Nhật với độ bền cao
- Thời gian bảo hành lên tới 10 năm
- Trang bị kết nối 12VPWR
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Sản phẩm thuộc dòng đồng bộ MLG Edition
- Hiệu suất ổn định khi hoạt động ở mức tải cao trong thời gian dài
- Đạt chuẩn ATX 3.1 Ready, 850W, Hiệu suất GOLD, Tổng công suất dao động 220%
- 100% Trang bi tụ Nhật với độ bền cao
- Thời gian bảo hành lên tới 10 năm
- Trang bị kết nối 12VPWR
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | MSI |
| Công suất tối đa | 850W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS GOLD |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 60 tháng |




