Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN SUPER FLOWER LEADEX VI PLATINUM PRO 850W PCIE 5.0
(0)
Lượt xem: 1747
Tình trạng:Liên Hệ
Giá chưa khuyến mãi: 5.590.000 ₫
3.650.000 ₫
-35%Giá đã bao gồm VATBảo hành 60 thángLiên Hệ
- Chuẩn 80 Plus Platinum
- Công suất: 850W
- Đã bao gồm dây PCIE5.0
- Sử dụng 9pin connector cho toàn bộ cổng
- 100% Full Module
- 100% Full tụ Nhật
Ưu đãi thêm
Bảo hành ĐỔI MỚI 100% - KHÔNG sửa chữa
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
CHẾ ĐỘ BẢO HÀNH NGUỒN SUPER FLOWER TẠI SICOMP
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | SUPER FLOWER |
| Công suất tối đa | 850W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 115-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS PLATINUM |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 60 tháng |



