Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN LIAN LI EDGE SERIES EG1000 WHITE 1000W (ATX12V V3.1 | 80 PLUS PLATIUM | FULL MODULAR)
(0)
Lượt xem: 1583
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 5.455.000 ₫
4.750.000 ₫
-13%Giá đã bao gồm VATBảo hành 60 thángSẵn hàng
- Thiết kế hình L-Shape phù hợp nhất cho các case buồng đôi trong đó PSU được lắp đặt theo chiều dọc.
- Đi kèm với một hub mở rộng USB tích hợp 4 đầu cắm USB 2.0 bên trong, tạo điều kiện kết nối nhiều thiết bị RGB, quạt và bộ điều khiển.
- PSU đạt chuẩn 80 Plus Platinum, chế tạo với số lượng lớn tụ điện EPCOS của Đức và các phần còn lại đều là tụ Nhật.
- Cab bện lưới chất lượng cao có lược đi cab, đầu nối hàn đồng hợp kim In-house R&D 12V-2×6(12VHPWR), 20+4pin, CPU, PCIe6+2pin.
- PSU tương thích ATX 3.0/3/1
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | LIAN-LI |
| Công suất tối đa | 1000W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS PLATINUM |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 60 tháng |




