Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN COOLER MASTER V PLATINUM 1600W V2 ATX 3.1, 2 sợi PCIe 5.1 (1600W / 80 PLUS PLATINUM / FULL MODULAR)
(0)
Lượt xem: 4542
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 9.990.000 ₫
8.390.000 ₫
-16%Giá đã bao gồm VATBảo hành 60 thángSẵn hàng
- Chuẩn 80 Plus Titanium
- Chuẩn ATX: 3.1
- Công suất: 1600W
- Đã bao gồm 2 dây PCIE 5.1
- 100% Full Module
- 100% Full tụ Nhật
Ưu đãi thêm
Bảo hành ĐỔI MỚI 100% - KHÔNG sửa chữa
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
- Chuẩn 80 Plus Titanium
- Chuẩn ATX: 3.1
- Công suất: 1600W
- Đã bao gồm 2 dây PCIE 5.1
- 100% Full Module
- 100% Full tụ Nhật
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | COOLER MASTER |
| Công suất tối đa | 1600W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 140mm |
| Nguồn đầu vào | 115-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS PLATINUM |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 60 tháng |




