Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN ACER GADGET EMACHINES AC650 - 650W (80PLUS BRONZE / FULL MODULAR) (DC-DC)
(0)
Lượt xem: 1805
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 2.155.000 ₫
1.445.000 ₫
-33%Giá đã bao gồm VATBảo hành 36 thángSẵn hàng
- Loại: Nguồn máy tính
- Size quạt: 120mm
- Công suất: 650W
- Nguồn vào: 100-240V
- Loại Cáp: Full Modular
Ưu đãi thêm
? Build full bộ cùng PC tặng 3 Fan vô cực Leopard trị giá 300K
(Lưu ý: Chỉ áp dụng 1 chương trình khuyến mãi khi build PC tại Sicomp)
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | ACER |
| Công suất tối đa | 650W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS BRONZE |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 36 tháng |






