Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN SUPER FLOWER LEADEX VII PLATINUM PRO 1200W ATX 3.1 (WH)
(0)
Lượt xem: 2713
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 8.255.000 ₫
5.690.000 ₫
-31%Giá đã bao gồm VATBảo hành 120 thángSẵn hàng
- 100% Hoàn toàn Mô-đun với tất cả các cáp băng siêu linh hoạt để quản lý cáp dễ dàng.
- Được chứng nhận 80 PLUS® Platinum, Hiệu suất 90% 92% 89% ở mức tải định mức 20% 50% 100%.
- 100% Tụ điện 105°C của Nhật Bản (Bo mạch chính & Bảng điều khiển phía sau dạng mô-đun)
- Thiết kế phát hiện điện áp tự động toàn dải 100V~240V (PFC hoạt động)
- Hỗ trợ tất cả CPU đa lõi Intel / AMD & Bo mạch chủ tương thích ATX / BTX (Haswell sẵn sàng)
Ưu đãi thêm
Bảo hành ĐỔI MỚI 100% - KHÔNG sửa chữa
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | SUPER FLOWER |
| Công suất tối đa | 1200W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 140mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS PLATINUM |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 120 tháng |









