Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN SEASONIC 450W FOCUS FM-450 80 PLUS GOLD SEMI MODULAR
(0)
Lượt xem: 1866
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 1.145.000 ₫
850.000 ₫
-26%Giá đã bao gồm VATBảo hành 36 thángSẵn hàng
- Công suất nguồn: 450W
- Size quạt: 120 mm
- Nguồn vào: 100-240V
- Tiêu chuẩn: 80 Plus Gold
- Loại Cáp: Semi Modular
- Chứng nhận bảo vệ: OPP, OVP, UVP, OCP, OTP, SCP
Ưu đãi thêm
? Ưu đãi giảm 200.000đ khi build PC áp dụng cùng các chương trình khuyến mãi khác
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
- Công suất nguồn: 450W
- Size quạt: 120 mm
- Nguồn vào: 100-240V
- Tiêu chuẩn: 80 Plus Gold
- Loại Cáp: Semi Modular
- Chứng nhận bảo vệ: OPP, OVP, UVP, OCP, OTP, SCP
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | SEASONIC |
| Công suất tối đa | 450W |
| Loại cổng cắm | Semi-Modular |
| Quạt làm mát | 135mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS GOLD |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 36 tháng |




