Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
NGUỒN EVGA SUPERNOVA 750GA 750W 80 PLUS GOLD FULL MODULAR
(0)
Lượt xem: 3799
Tình trạng:Sẵn hàng
Giá chưa khuyến mãi: 2.655.000 ₫
1.950.000 ₫
-27%Giá đã bao gồm VATBảo hành 36 thángSẵn hàng
- Công suất: 750W
- Chứng nhận: 80 Plus Gold
- Mô-đun: Full Modular
- PFC: Active PFC
- Chứng nhận: TUV, CB, CE, FCC, RCM, cTUVus, WEEE, RoHS
Gọi đặt mua: 0384.734.666 (08h - 21h)
Yên Tâm Mua Sắm Tại Sicomp
Cam kết sản phẩm chính hãng
1 đổi 1 trong 15 - 90 ngày đầu
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Thanh toán thuận tiện
Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
Giao hàng toàn quốc
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | EVGA |
| Công suất tối đa | 750W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS GOLD |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 36 tháng |





