NGUỒN DARKFLASH PMT 750 GOLD FULL MODULAR (ATX 3.1, PCIe 5.1 80 Plus Gold) - DÂY CÁP ĐEN CAO CẤP DẬP VẨY CÁ
Sẵn hàng
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | DARKFLASH |
| Công suất tối đa | 850W |
| Loại cổng cắm | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120mm |
| Nguồn đầu vào | 100-240V |
| Chứng nhận | 80 PLUS GOLD |
| PSU Form Factor | ATX |
| Bảo hành | 60 tháng |