Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách
ĐỔI MỚI TRONG 6 THÁNG ĐẦU TIÊN!
✔️ Sicomp sẽ đưa Khách hàng mượn VGA dùng trong thời gian chờ bảo hành
Giá ưu đãi khi build PC tại Sicomp
Tặng ngay Nguồn Thermaltake Toughpower GT 1200W 80 Plus Gold ATX 3.1 khi mua sản phẩm này!
Tư Vấn - Đặt Hàng
Phòng Kinh Doanh:
Hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành:
Phản ánh dịch vụ:
Tham gia Cộng Đồng Sicomp để theo dõi thường xuyên các ưu đãi chỉ dành riêng cho thành viên
Mô tả sản phẩm


Sở hữu trọn vẹn tinh hoa từ kiến trúc silicon thế hệ mới cao cấp nhất của VGA Nvidia cùng dung lượng bộ nhớ đệm khổng lồ 96GB GDDR7 ECC, dòng sản phẩm Server này là lựa chọn số 1 cho các doanh nghiệp xây dựng mô hình công nghệ:
| Thông số | Chi tiết RTX Pro 6000 Server |
|---|---|
| Kiến trúc GPU | NVIDIA Blackwell |
| Bộ nhớ đồ họa | 96GB GDDR7 ECC (Sửa lỗi dữ liệu tự động) |
| Băng thông bộ nhớ | Lên tới 1.8 TB/s |
| Cột lõi xử lý | 24.064 lõi CUDA | 752 lõi Tensor Core thế hệ 5 |
| Giao tiếp Bus | PCIe Gen 5.0 x16 tốc độ cao |
Để triển khai vận hành dòng sản phẩm Leadtek RTX Pro 6000 Server Edition một cách an toàn ổn định, hệ thống hạ tầng phòng máy của doanh nghiệp bắt buộc phải đáp ứng các tiêu chí nghiêm ngặt sau:
| Yêu cầu hạ tầng | Thông số kỹ thuật bắt buộc |
|---|---|
| Định lượng luồng khí | Tối thiểu đạt từ 25 đến 30 CFM thổi trực diện qua mỗi khe cắm card. |
| Khung gầm tương thích | Các dòng Chassis Server chuẩn kích thước 2U, 4U hoặc tủ Rack chuyên dụng tích hợp vách ngăn hướng gió. |
| Nguồn điện cấp đầu vào | Hệ thống nguồn dự phòng Hot-swap chuẩn ATX 3.1 công suất cao, cấp điện native qua cổng PCIe CEM5 16-pin. |
Leadtek NVIDIA RTX Pro 6000 Blackwell Server Edition 96GB chính là mảnh ghép phần cứng cuối cùng, mạnh mẽ và bền bỉ nhất để hoàn thiện hạ tầng số của doanh nghiệp. Sản phẩm mang tính chuyên dụng cao, phục vụ đắc lực cho các nhà tích hợp hệ thống hệ thống và các đơn vị quản lý Data Center chuyên nghiệp.
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | LEADTEK |
| Engine đồ họa | NVIDIA QUADRO |
| Bộ nhớ trong | 96GB GDDR7 (with ECC) |
| CUDA Cores | 24.064 |
| Card bus | PCI-E Express 5.0 x16 |
| Bus | 512-bit |
| Nguồn yêu cầu | 1000W |
| Nguồn phụ | 1x PCIe CEM5 16-pin |
| Bảo hành | 36 tháng |